Kqbd hn - Kết quả bóng đá hôm nay và hôm qua, Bdkq đêm qua

Kqbd hn nhanh nhất. Xem kết quả bóng đá hôm nnay và hôm qua chuẩn xác. Bdkq tối đêm qua được cập nhật nhanh nhất của tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
20:30 25-02
Wolves 2
Sheffield United 1
H1
1
0
FT 1 0
5-6
-0.92 -1 1/4 0.81
0.86 2.75 -0.96

kich-off[Wolves]


02:45 26-02
Marseille 2
Montpellier 4
H1
2
1
FT 4 1
7-4
0.97 -1 0.93
-0.96 2.75 0.86

kich-off[Marseille]


23:05 25-02
Paris Saint Germain (PSG) 5
Rennes 3
H1
0
1
FT 1 1
4-0
0.92 -1 0.98
-0.99 3 0.89

kich-off[Paris Saint Germain (PSG)]


21:00 25-02
Toulouse 2
Lille
H1
0
1
FT 3 1
6-8
0.97 +1/2 0.93
0.91 2.5 0.99

kich-off[Lille]


21:00 25-02
Nice 2
Clermont 1
H1
0
0
FT 0 0
8-1
0.83 -1 -0.93
0.87 2.25 -0.97

kich-off[Nice]


21:00 25-02
Le Havre 3
Reims 1 2
H1
0
0
FT 1 2
5-5
0.9 +1/4 1
0.93 2.25 0.97

kich-off[Le Havre]


19:00 25-02
Lens 6
Monaco 3
H1
1
2
FT 2 3
9-3
-0.93 -1/4 0.83
0.97 2.75 0.93

kich-off[Monaco]


02:45 26-02
AC Milan 1
Atalanta 4
H1
1
1
FT 1 1
5-3
-0.96 -1/4 0.86
1 2.75 0.9

kich-off[AC Milan]


00:00 26-02
Lecce 1
Inter Milan 2
H1
0
1
FT 0 4
7-10
0.81 +1 1/4 -0.92
1 2.75 0.9

kich-off[Inter Milan]


21:00 25-02
Cagliari 4
Napoli 1
H1
0
0
FT 1 1
4-3
0.95 +1/2 0.95
-0.97 2.75 0.87

kich-off[Cagliari]


18:30 25-02
Juventus 2
Frosinone 2
H1
2
2
FT 3 2
8-3
-0.95 -1 1/2 0.85
0.92 2.75 0.98

kich-off[Juventus]


03:00 26-02
Real Madrid 1
Sevilla 3
H1
0
0
FT 1 0
7-2
0.91 -1 1/2 0.99
0.91 3 0.99

kich-off[Real Madrid]


00:30 26-02
Las Palmas 2
Osasuna 1
H1
0
0
FT 1 1
6-7
-0.93 -1/4 0.82
0.95 2 0.95

kich-off[Las Palmas]


22:15 25-02
Real Betis 1
Athletic Bilbao 1 5
H1
2
1
FT 3 1
5-3
-0.86 0 0.76
0.95 2.25 0.95

kich-off[Real Betis]


20:00 25-02
Cadiz 2
Celta Vigo 3
H1
0
1
FT 2 2
9-1
0.97 0 0.93
0.97 2 0.93

kich-off[Cadiz]


01:30 26-02
Augsburg 3
SC Freiburg 1
H1
0
1
FT 2 1
10-2
0.88 -1/4 -0.98
1 2.75 0.9

kich-off[Augsburg]


23:30 25-02
Borussia Dortmund 2
TSG Hoffenheim 3
H1
2
1
FT 2 3
10-3
0.97 -1 1/4 0.93
0.86 3.5 -0.96

kich-off[TSG Hoffenheim]


21:30 25-02
Eintracht Frankfurt 2
VfL Wolfsburg 1
H1
1
2
FT 2 2
5-3
-0.93 -1/2 0.83
0.98 2.5 0.92

kich-off[Eintracht Frankfurt]


12:00 25-02
Tokyo Verdy 1
Yokohama Marinos 2
H1
1
0
FT 1 2
6-5
0.96 +3/4 0.83
0.83 2.5 -0.97


12:00 25-02
Kashiwa Reysol 3
Kyoto Sanga
H1
0
0
FT 1 1
5-5
1 0 0.8
-0.95 2.25 0.8


05:10 26-02
Nashville 2
New York Red Bulls
H1
0
0
FT 0 0
3-5
-0.92 -1/4 0.75
0.85 2 1


02:40 26-02
FC Cincinnati 1
Toronto FC 4
H1
0
0
FT 0 0
8-3
0.89 -1 1/2 0.95
1 3.25 0.85


13:00 25-02
Melbourne Victory 2 4
Central Coast Mariners 1 3
H1
0
0
FT 0 1
7-1
0.82 -1/4 -0.93
1 3 0.85


13:00 25-02
Newcastle Jets 1
FC Macarthur 1
H1
0
0
FT 2 2
6-10
-0.91 -1/4 0.8
1 3 0.85


06:05 26-02
Celaya FC 3
Alebrijes de Oaxaca 3 4
H1
0
0
FT 2 0
11-2
0.98 -1 1/2 0.83
0.98 3 0.83


01:15 26-02
KAS Eupen 2
Cercle Brugge 3
H1
0
0
FT 0 2
5-4
-0.97 +3/4 0.83
0.95 2.75 0.9


00:30 26-02
Saint Gilloise 1
Standard Liege 3
H1
2
0
FT 2 1
5-4
0.88 -1 1/4 0.98
0.93 2.75 0.93


22:00 25-02
KAA Gent 1
Royal Antwerp 2
H1
2
1
FT 2 2
7-4
0.98 -1/4 0.88
0.98 2.75 0.88


19:30 25-02
Club Brugge
Anderlecht 4
H1
1
0
FT 1 2
5-3
0.88 -3/4 0.98
0.98 2.75 0.88


08:00 26-02
Lanus 5
Banfield 3
H1
0
0
FT 1 1
5-5
-0.97 -1/2 0.81
1 2 0.85


08:00 26-02
Instituto AC Cordoba 2
Godoy Cruz Antonio Tomba 4
H1
0
1
FT 0 2
11-6
0.79 0 -0.95
1 2 0.85


05:45 26-02
Newells Old Boys 5
Rosario Central 5
H1
0
0
FT 0 1
5-6
0.88 -1/2 0.96
1 2 0.85


05:30 26-02
Gimnasia La Plata 2
Estudiantes La Plata 2
H1
0
0
FT 0 0
3-6
0.85 +1/4 0.99
0.88 2 0.98


03:00 26-02
River Plate 2
Boca Juniors 3
H1
0
0
FT 1 1
3-3
0.96 -1/2 0.77
-0.95 2.25 0.8


19:00 25-02
Chonburi Shark FC 1 3
Sukhothai 2
H1
3
0
FT 3 1
4-6
0.99 -1/2 0.79
0.95 2.75 0.85


18:00 25-02
BG Pathum United 1 4
Bangkok United FC 2
H1
2
1
FT 2 2
5-4
0.89 +1/4 0.89
0.88 2.75 0.93


17:30 25-02
Ratchaburi FC 1
Uthai Thani FC
H1
0
0
FT 1 0
6-4
0.86 -3/4 0.86
0.8 2.5 1


22:59 25-02
Rapid Wien 2
Austria Wien 6
H1
3
0
FT 3 0
4-9
0.98 -1/2 0.88
0.95 3 0.9


20:30 25-02
WSG Swarovski Tirol
Sturm Graz 1
H1
0
2
FT 0 2
4-6
-0.97 +1 0.83
0.8 3 -0.95


20:30 25-02
SK Austria Klagenfurt 3
FC Blau Weiss Linz
H1
1
0
FT 2 0
4-5
0.93 -1/4 0.93
-0.95 2.5 0.8


02:00 26-02
Volendam
SC Heerenveen 1
H1
0
1
FT 0 4
4-10
0.99 +3/4 0.91
0.88 3 0.98


22:45 25-02
AZ Alkmaar 2
AFC Ajax
H1
1
0
FT 2 0
2-1
0.95 -1/4 0.95
0.8 3 -0.95


20:30 25-02
FC Twente Enschede
Go Ahead Eagles 2
H1
2
0
FT 3 0
6-4
-0.94 -1 1/4 0.84
0.98 3 0.88


20:30 25-02
Almere City FC 3
Feyenoord 1
H1
0
0
FT 0 2
5-5
-0.94 +1 1/2 0.84
-0.95 3.25 0.8


18:15 25-02
Excelsior SBV
Vitesse Arnhem 1
H1
0
0
FT 1 2
10-11
0.93 -1/4 0.97
1 2.75 0.85


03:30 26-02
Rio Ave 1 6
Sporting CP 2
H1
2
2
FT 3 3
2-5
-0.94 +1 1/4 0.84
0.9 2.75 0.95


01:00 26-02
Gil Vicente 3
FC Porto 3
H1
0
0
FT 1 1
2-4
0.92 +1 1/4 0.87
-0.97 3 0.83


01:00 26-02
Benfica
Portimonense 1
H1
0
0
FT 4 0
8-1
0.82 -2 1/2 0.97
0.93 3.5 0.93


22:30 25-02
Vizela 2
Estoril 2
H1
2
0
FT 3 3
4-7
0.81 0 -0.92
0.98 2.5 0.88


23:30 25-02
Korona Kielce 3
Legia Warszawa 3
H1
1
2
FT 3 3
3-3
0.83 +1/2 -0.97
-0.97 2.5 0.83


21:00 25-02
Widzew lodz 1
Gornik Zabrze 1 1
H1
2
0
FT 3 1
4-3
0.8 0 -0.95
-0.95 2.5 0.8


18:30 25-02
Puszcza Niepolomice 1
Zaglebie Lubin
H1
1
2
FT 2 2
5-7
0.98 +1/4 0.88
0.98 2.5 0.88


18:00 25-02
Ba Ria Vung Tau FC 1
Dong Tam Long An
H1
2
1
FT 5 3
5-6
0.95 -1/2 0.78
1 2.5 0.8


17:00 25-02
Hoa Binh 2
Da Nang 1
H1
0
2
FT 0 2
2-6
0.8 +3/4 0.93
1 2.25 0.8


16:00 25-02
TTBD Phu Dong 3
Tuan Tu Phu Tho 2
H1
1
0
FT 2 1
4-3
0.87 -1 1/4 0.86
0.85 2.75 0.95


16:00 25-02
Dong Thap
PVF-CAND
H1
0
0
FT 0 0
1-5
0.8 +1/2 0.93
-0.95 2.25 0.75


22:15 25-02
Modena 4
Spezia 1 3
H1
0
0
FT 0 0
11-0
-0.95 -1/2 0.8
0.93 2.25 0.93


22:00 25-02
Chelsea(N) 2
Liverpool 5
H1
0
0
FT 0 0
6-5
-0.97 +1/2 0.87
0.87 2.75 -0.97

90min[0-0],120min[0-1],Liverpool


19:30 25-02
Hamburger SV 2
SV Elversberg 1
H1
0
0
FT 1 0
5-5
1 -1 0.85
0.85 3.25 1


19:30 25-02
Greuther Furth 3
Nurnberg 1 4
H1
1
1
FT 2 1
13-0
0.98 -3/4 0.88
-0.95 3 0.8


19:30 25-02
Fortuna Dusseldorf 1
Hansa Rostock
H1
2
0
FT 2 0
2-7
0.83 -1 -0.97
0.83 2.75 -0.97


22:30 25-02
Young Boys
Servette 2
H1
0
1
FT 0 1
6-9
0.83 -1/4 -0.97
0.93 3 0.93


22:30 25-02
Lausanne Sports 2
Winterthur 3
H1
1
1
FT 1 1
7-3
0.95 -1/2 0.9
-0.97 3 0.83


20:15 25-02
Lugano 2
FC Zurich 3
H1
1
0
FT 2 0
1-1
0.98 0 0.88
0.9 2.5 0.95


12:00 25-02
Tokushima Vortis 3
Ventforet Kofu 3
H1
0
2
FT 1 5
5-7
0.76 +1/4 -0.98
0.9 2.25 0.95


12:00 25-02
Oita Trinita 2
Vegalta Sendai 5
H1
0
1
FT 1 1
3-1
0.77 -1/4 -0.99
0.98 2.5 0.88


12:00 25-02
Thespa Kusatsu 3
Kagoshima United 2
H1
0
0
FT 1 1
4-5
-0.93 -1/4 0.78
0.78 2 -0.91


03:00 26-02
SD Amorebieta 3
Albacete 6
H1
0
1
FT 1 1
6-4
0.98 +1/4 0.88
-0.91 2.25 0.78


00:30 26-02
FC Cartagena 2
Elche
H1
0
0
FT 0 1
4-13
0.78 +1/4 -0.91
0.93 2 0.93


22:15 25-02
Burgos CF 6
Sporting Gijon 2
H1
1
0
FT 1 0
3-5
0.93 -1/4 0.93
0.93 2 0.93


22:15 25-02
AD Alcorcon 3
Tenerife 2
H1
0
0
FT 1 1
3-4
1 0 0.85
-0.95 2 0.8


20:00 25-02
Eldense 3
Racing de Ferrol 1
H1
2
0
FT 2 0
4-1
0.8 0 -0.95
0.88 2 0.98


01:00 26-02
Panathinaikos 1 2
AE Kifisias 3
H1
1
0
FT 1 1
7-11
0.91 -2 1/4 0.93
-0.97 3.25 0.83


00:30 26-02
Aris Thessaloniki 2
Volos NFC 6
H1
1
0
FT 2 0
6-1
-0.99 -1 1/4 0.83
1 2.75 0.85


22:59 25-02
Olympiakos Piraeus
Asteras Tripolis 2
H1
0
1
FT 2 1
11-1
0.79 -1 1/2 0.98
0.95 3 0.9


22:00 25-02
Panaitolikos Agrinio 2
PAOK Saloniki
H1
1
0
FT 1 3
2-5
0.84 +1 1/2 1
-0.97 3 0.83


21:30 25-02
Pas Giannina 4
OFI Crete 3
H1
2
0
FT 2 2
6-2
0.89 0 0.95
-0.97 2.25 0.83


22:00 25-02
CS Petange
Victoria Rosport
H1
1
1
FT 2 3
0-0
0.82 -1/2 0.91
0.9 2.75 0.82


22:00 25-02
US Mondorf-les-Bains
UNA Strassen
H1
0
1
FT 1 1
0-0
0.78 0 0.94
0.85 2.50 0.87


22:00 25-02
Swift Hesperange 3
Progres Niedercorn 1
H1
0
0
FT 0 0
2-10
0.78 -1/2 0.95
0.95 2.75 0.85


22:00 25-02
F91 Dudelange
Mondercange
H1
3
1
FT 4 2
0-0
0.93 -1 3/4 0.8
0.96 3.25 0.77


22:00 25-02
Red Boys Differdange 2
UN Kaerjeng 97 3
H1
1
0
FT 4 0
2-3
0.8 -1 1/2 0.93
1 3.5 0.8


21:00 25-02
FC Schifflange 95
FC Wiltz 71 1
H1
0
1
FT 1 1
0-0
0.95 -1/4 0.78
0.82 2.75 0.91


00:00 26-02
Al-Ittihad Alexandria
NBE SC
H1
0
0
FT 0 0
5-4
-0.99 -1/4 0.81
0.85 2.25 0.95


21:00 25-02
Pharco 3
Talaea EI-Gaish 3
H1
1
1
FT 1 1
5-3
0.92 0 0.85
1 2 0.8


00:00 26-02
Al-Shabab 5
Al-Nassr 2
H1
1
1
FT 2 3
11-3
0.8 +1 1
0.95 3 0.85


21:00 25-02
Al-Feiha 1 1
Abha 3
H1
1
1
FT 3 2
4-6
0.9 -1/2 0.9
1 2.75 0.8


15:00 25-02
Acacia Ridge 1
Western Spirit 1
H1
0
1
FT 1 4
6-2
0.85 -1 0.88
0.8 3.75 1


03:00 26-02
Liverpool URU 3
Nacional Montevideo 4
H1
1
0
FT 1 1
2-3
0.77 +1/4 -0.99
0.93 2.5 0.93


20:00 25-02
Cerro Largo 1
Centro Atletico Fenix 5
H1
0
0
FT 0 0
5-5
0.87 0 0.91
0.95 2 0.9


07:00 26-02
Deportivo Garcilaso 3
Univ.Cesar Vallejo 2
H1
0
0
FT 2 0
9-1
0.93 -1/2 0.93
0.93 2.5 0.93


04:00 26-02
Alianza Lima(N) 2
Comerciantes Unidos 4
H1
3
1
FT 5 1
9-0
0.93 -1 1/4 0.93
0.93 2.75 0.93


01:45 26-02
Atletico Grau 1
AD Tarma 1
H1
0
2
FT 2 2
9-5
0.93 -1 1/4 0.93
0.93 2.5 0.93


22:59 25-02
Sevojno Uzice 3
Mladost Novi Sad 4
H1
0
0
FT 0 2
3-1
0.84 -1/4 0.86
0.9 1.75 0.9


19:00 25-02
Proleter Novi Sad 5
OFK Beograd
H1
0
0
FT 1 0
2-9
0.78 +1 1/4 -0.97
- 2.25 -


19:00 25-02
FK Graficar Beograd 3
Indjija 1
H1
1
0
FT 1 0
6-5
0.9 -1/4 0.9
- 2.25 -


02:45 26-02
Latina 1 3
Audace Cerignola 2
H1
0
0
FT 2 2
4-5
0.71 0 -0.95
0.98 2.25 0.83


02:45 26-02
Carrarese 3
Sestri Levante 1 2
H1
2
1
FT 5 1
8-2
0.97 -1 1/2 0.81
0.98 2.5 0.83


00:30 26-02
US Casertana 1908 2
FB Brindisi 1912
H1
1
0
FT 2 1
7-6
0.89 -1 1/2 0.83
0.88 2.5 0.93


00:30 26-02
Potenza 2 4
Giugliano 2
H1
1
0
FT 1 0
7-7
0.79 0 0.93
0.95 2.25 0.85


00:30 26-02
Nuova Monterosi 4
Avellino 1 3
H1
0
1
FT 1 1
2-6
0.84 +3/4 0.88
0.98 2.5 0.83


00:30 26-02
US Fiorenzuola 4
USD Virtus Verona 3
H1
1
0
FT 1 1
5-9
0.87 +1/4 0.91
0.85 2.25 0.95


22:15 25-02
Perugia 1
JuventusU23 1
H1
1
0
FT 2 0
1-9
0.87 -3/4 0.91
0.98 2.5 0.83


22:15 25-02
Novara 4
Mantova 2
H1
1
0
FT 1 1
0-5
-0.99 +1/2 0.77
0.98 2.5 0.83


22:00 25-02
Vicenza 1
Triestina 4
H1
1
0
FT 2 0
4-6
0.92 -1/4 0.86
0.83 2 0.98


21:00 25-02
Cesena 3
Asd Pineto Calcio 1 1
H1
0
0
FT 2 0
8-3
0.97 -1 1/2 0.81
0.98 2.5 0.83


20:00 25-02
Messina 3
AZ Picerno ASD
H1
0
2
FT 2 2
6-4
0.9 +1/4 0.88
-0.95 2.25 0.75


20:00 25-02
Olbia 1 4
Gubbio 3
H1
0
1
FT 1 2
4-5
0.97 +1/2 0.81
0.88 2.25 0.93


20:00 25-02
ACD Virtus Entella 2
Fermana 1
H1
0
0
FT 1 1
5-6
0.77 -1 1/4 -0.99
0.8 2.25 1


20:00 25-02
Pro Patria 5
Renate AC 2
H1
1
1
FT 1 3
3-7
0.88 -1/4 0.9
0.88 2 0.93


06:30 26-02
La Equidad 2
Atletico Nacional Medellin 3
H1
1
0
FT 2 0
5-7
-0.96 -1/4 0.71
0.85 2 1


04:30 26-02
Jaguares de Cordoba 4
America de Cali 4
H1
0
0
FT 1 1
7-3
0.88 +1/2 0.94
0.78 2 -0.91


06:00 26-02
CD Vida 2 3
Real Sociedad Tocoa 7
H1
1
3
FT 3 4
4-2
0.87 0 0.87
0.88 2.5 0.93


04:00 26-02
Olancho FC 1 4
Genesis 1
H1
0
0
FT 1 0
4-5
0.92 -1/4 0.82
0.9 2.25 0.9


20:00 25-02
Opava 2
Dukla Prague 1 3
H1
2
0
FT 2 0
3-6
0.72 0 -0.98
-0.95 2.5 0.8


19:00 25-02
Motherwell 1
Celtic FC 2
H1
1
0
FT 1 3
4-4
0.98 +1 1/2 0.88
0.9 3 0.95


21:00 25-02
SC Spelle-Venhaus
SV Drochtersen/Assel
H1
0
1
FT 1 3
0-0
0.89 +3/4 0.89
0.93 3 0.93


20:00 25-02
Havelse 2
Eimsbutteler TV 1
H1
0
0
FT 1 0
4-5
0.89 -1 1/4 0.89
0.93 3.5 0.93


20:00 25-02
Rot-Weiss Oberhausen 1
Fortuna Dusseldorf (Youth) 3
H1
0
1
FT 0 1
12-6
0.94 -1 1/2 0.84
1 3.25 0.85


19:00 25-02
BFC Viktoria 1889 2
ZFC Meuselwitz 4
H1
0
0
FT 0 0
4-4
0.99 -1 0.79
0.85 2.5 1


19:00 25-02
Chemnitzer 3
BSG Chemie Leipzig 1
H1
1
1
FT 1 1
3-5
0.94 -3/4 0.84
1 2.5 0.85


22:59 25-02
Istanbulspor 1
Besiktas JK 3
H1
0
1
FT 0 2
4-7
0.85 +1 1
1 3 0.85


20:00 25-02
Trabzonspor 2
Adana Demirspor 1 3
H1
1
0
FT 1 0
4-5
0.93 -3/4 0.93
0.88 2.75 0.98


20:00 25-02
Karagumruk 1 3
Alanyaspor 2
H1
1
0
FT 1 1
1-11
1 -1/2 0.85
0.93 2.5 0.93


17:30 25-02
Sivasspor 2
Pendikspor 4
H1
1
1
FT 4 1
3-3
0.85 -1/4 1
0.9 2.5 0.95


21:00 25-02
HSK Zrinjski Mostar 1
FK Igman Konjic 2
H1
4
0
FT 5 0
3-2
0.84 -2 0.88
1 3.25 0.8


19:00 25-02
FK Tuzla City 2
Posusje 1
H1
0
0
FT 0 1
5-2
0.79 -1/4 0.93
0.93 2.25 0.88


22:00 25-02
Qarabag
Standard Sumgayit 2
H1
0
0
FT 2 0
8-1
1 -2 0.78
0.88 3 0.93


19:30 25-02
Araz Nakhchivan
Zira FK 2
H1
0
1
FT 0 3
2-3
0.96 -1/4 0.77
0.8 1.75 1


01:00 26-02
Ashdod MS 1 3
Maccabi Haifa 1
H1
0
5
FT 0 5
0-4
0.91 +1 1/4 0.91
0.88 2.75 0.98


06:00 26-02
Metropolitanos FC 4
CD Hermanos Colmenares 2
H1
0
1
FT 1 2
5-1
0.96 -3/4 0.77
0.8 2.25 1


03:00 26-02
Carabobo FC 3
Angostura FC 2
H1
1
0
FT 2 1
7-4
0.99 -3/4 0.74
0.98 2.25 0.83


00:00 26-02
AEP Paphos 1 2
AEK Larnaca 4
H1
0
1
FT 0 1
4-3
0.89 -1/4 0.89
0.9 2.5 0.9


00:00 26-02
Aris Limassol
Omonia Nicosia FC 2
H1
1
2
FT 1 2
13-3
-0.99 -3/4 0.77
0.85 2.5 0.95


21:00 25-02
Anorthosis Famagusta FC 3
APOEL Nicosia 1
H1
0
0
FT 0 0
4-6
0.77 +1/4 -0.99
0.8 2.25 1


04:00 26-02
Siti Worley Garden J 1
Portmore United 1
H1
0
0
FT 0 0
9-1
0.72 0 -0.97
0.9 2.25 0.9


03:30 26-02
Mount Pleasant FA 6
Montego Bay Utd 1
H1
1
1
FT 1 1
5-4
0.97 -1 0.73
1 2.5 0.8


03:30 26-02
Humble Lions 2
Waterhouse FC 2
H1
1
3
FT 1 5
3-3
0.95 +1/4 0.75
0.9 2.25 0.9


03:30 26-02
Vere United 2
Lime Hall Academy 1
H1
3
0
FT 6 2
11-1
0.8 -3/4 0.93
0.8 2.25 1


01:00 26-02
Molynes United 2
Dunbeholden FC 1
H1
2
1
FT 2 4
4-5
0.96 0 0.77
-0.97 2.5 0.78


06:45 26-02
Guarani CA 2
Olimpia Asuncion 1
H1
0
1
FT 1 3
6-6
0.92 0 0.86
0.83 2.25 0.98


04:15 26-02
Sportivo Trinidense 5
Sportivo Ameliano 3
H1
0
0
FT 0 1
2-7
0.98 0 0.8
0.9 2.5 0.9


23:30 25-02
HNK Gorica 1
Slaven Koprivnica 2
H1
0
0
FT 1 0
4-4
0.89 -1/2 0.89
0.98 2.75 0.88


21:00 25-02
Dinamo Zagreb
Rijeka 4
H1
0
0
FT 1 0
6-2
0.89 -3/4 0.89
0.93 2.75 0.93


02:30 26-02
Ji-Parana FC
Genus RO
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


22:30 25-02
Kolbotn (W)
Bodo Glimt (W)
H1
1
1
FT 1 2
0-0
0.9 -1/2 0.9
- 3.75 -


22:00 25-02
DFK Dainava Alytus
BFC Daugavpils
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


21:30 25-02
Honefoss (W)
Fortuna Alesund (W)
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


21:10 25-02
Namestovo
Dolny Kubin
H1
0
2
FT 0 7
3-1
- - -
- - -


21:00 25-02
Gleinstatten
Allerheiligen
H1
0
1
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


21:00 25-02
AFC Eskilstuna
Sollentuna United
H1
0
0
FT 2 1
6-5
- - -
- - -


20:00 25-02
FK Forte Taganrog
Dynamo Vologda
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
Shinnik Yaroslavl
Irtysh 1946 Omsk
H1
1
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
Khimki
Krylya Sovetov
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
MTK Hungaria FC II
putnok Vse
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
Beech Sigit
Ivancsa
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
AIK Solna 1
Karlbergs BK 3
H1
0
1
FT 1 1
10-0
- - -
- - -


20:00 25-02
Csornai SE
Raca Bratislava
H1
0
0
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
Kaposvar
PTE-PEAC
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:15 25-02
Hammarby TFF
Syrianska FC 1
H1
1
0
FT 3 0
10-3
- - -
- - -


19:00 25-02
KARCAG SE
Szolnoki MAV FC
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:00 25-02
Balatonfuredi FC
Szekszard UFC
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


19:00 25-02
KIF Orebro DUFF (W)
Eskilstuna United (W)
H1
2
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


17:00 25-02
Geylang United FC 1
Tanjong Pagar Utd
H1
1
1
FT 3 1
2-1
0.85 -1/2 0.95
- 3.75 -


16:30 25-02
Sparta Praha B 1
FK MAS Taborsko 3
H1
1
0
FT 3 1
8-3
0.98 +1/4 0.83
- 2.75 -


16:15 25-02
Bohemians1905 B
Hradec Kralove B
H1
2
2
FT 3 3
6-1
- - -
- - -


15:45 25-02
Tabasalu Charma
Tallinna FC Ararat TTU 1
H1
1
3
FT 3 5
0-0
- - -
- - -


03:30 26-02
Colombia (W) U20
USA (W) U20
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


00:00 26-02
malta (W)
Belarus (W)
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


22:59 25-02
Liberia U20
Sierra Leone U20
H1
2
1
FT 5 1
0-0
0.75 +1/4 -0.97
0.74 1.75 -0.96


21:00 25-02
Sweden U16
Saudi Arabia U16
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


21:00 25-02
Sweden (W) U23
Denmark (W) U23
H1
3
1
FT 4 1
0-0
- - -
- - -


20:00 25-02
Albania (W)(N) 2
Faroe Islands (W) 1
H1
1
0
FT 3 0
7-6
1 -1 1/4 0.76
0.83 2.75 0.98


19:30 25-02
Turkey (W)
Greece (W)
H1
1
0
FT 1 2
0-0
0.85 -1/4 0.89
0.82 2.50 0.92


18:00 25-02
Gibraltar(W) 1
Liechtenstein (W)
H1
0
0
FT 1 1
8-4
0.88 +1/4 0.93
- 2.75 -


22:00 25-02
A.S Andria Bat 4
Citta di Fasano
H1
1
0
FT 5 1
2-2
0.78 -1/2 0.96
0.83 2 0.98


21:30 25-02
Trapani 3
ASD Sancataldese 2
H1
2
0
FT 3 0
3-0
0.78 -1 3/4 0.95
0.75 3.5 -0.95


21:00 25-02
Citta Di S. Agata
Reggina
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


21:00 25-02
ASD Ragusa Calcio
Igea Virtus
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


21:00 25-02
Sanremese
Asti
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


21:00 25-02
Gozzano
Lavagnese
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


21:00 25-02
Ligorna 1 3
ASD RG Ticino
H1
1
0
FT 2 1
2-7
0.76 -1/4 0.97
0.85 2 0.95


20:30 25-02
ASD Rigamonti Castegnato
AC Este
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
APDC Chions
ASD Mori S Stefano
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Poggibonsi
Montevarchi
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Gelbison 1
Barletta 1
H1
0
0
FT 0 0
8-1
0.9 -1/2 0.9
- 2.25 -


20:30 25-02
Borgo San Donnino 2
Imolese 3
H1
1
1
FT 1 2
5-6
0.9 +1/2 0.9
- 2.25 -


20:30 25-02
Sangiuliano City Nova 2
Ravenna 1 1
H1
0
0
FT 0 0
4-7
0.9 +1/4 0.84
0.8 2 1


20:30 25-02
Nuovo Campobasso 1
Sora 1
H1
1
0
FT 2 0
8-4
0.85 -1 0.95
- 2.5 -


20:30 25-02
Figline 6
Sansepolcro ASD 4
H1
1
0
FT 2 0
2-4
0.75 -1/4 0.99
1 2.25 0.8


20:30 25-02
Vibonese 1
ASD Canicatti 2
H1
1
0
FT 2 0
8-8
0.9 -1 1/4 0.9
- 2.75 -


20:30 25-02
Nuova Gioiese
Acireale
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Castrovillari 3
AC Locri 3
H1
0
0
FT 1 1
8-5
0.98 +1/4 0.83
- 2.5 -


20:30 25-02
Rotonda
Paganese
H1
1
3
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Palmese 1914
Santa Maria
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Manfredonia
Gallipoli
H1
0
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
USD Bitonto
Matera
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Nardo 6
Team Altamura 3
H1
0
0
FT 0 1
2-0
0.78 -1/4 -0.97
- 2 -


20:30 25-02
Trastevere Calcio 1
Cavese 4
H1
0
1
FT 0 1
6-6
1 +1/4 0.8
- 2.25 -


20:30 25-02
Romana FC
Cassino
H1
0
1
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Ischia Isolaverde
Boreale
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Gladiator 3
Budoni 4
H1
0
0
FT 0 0
3-1
0.71 0 -0.96
1 2.25 0.8


20:30 25-02
ASD Flaminia Civita Castellana 3
Cynthiabalonga 1 3
H1
0
0
FT 1 1
4-2
0.99 -1/4 0.75
1 2.25 0.8


20:30 25-02
Riccione
Sambenedettese
H1
1
1
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
ASD Termoli Calcio
FC Fossombrone 1949
H1
2
0
FT 3 0
0-0
1 0 0.8
- 2 -


20:30 25-02
Real Monterotondo 5
Vigor Senigallia 2
H1
1
1
FT 1 2
7-2
0.78 +1/2 -0.97
- 2.25 -


20:30 25-02
L"Aquila
Tivoli Calcio
H1
2
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Chieti 3
Avezzano 4
H1
0
1
FT 0 1
5-1
0.8 -1/4 1
- 2.25 -


20:30 25-02
ASD Atletico Ascoli 2
Roma City 1 5
H1
0
0
FT 0 1
3-0
-0.97 +1/4 0.78
- 2 -


20:30 25-02
ASD Sporting Trestina 1
Orvietana 2
H1
0
1
FT 0 1
2-1
0.9 -1/2 0.9
- 2 -


20:30 25-02
SC Cenaia
Tau calcio
H1
0
2
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Sangiovannese
Grosseto
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Ponsacco 4
San Donato Tavarnelle 3
H1
0
0
FT 0 0
6-1
0.93 +1/4 0.88
- 2.25 -


20:30 25-02
Livorno
Real Forte Querceta
H1
1
0
FT 2 1
0-0
1 -1 1/4 0.8
- 2.25 -


20:30 25-02
Ghivizzano
US Pianese
H1
0
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
ASD Victor San Marino 2
Athletic Carpi
H1
1
1
FT 1 1
2-6
0.83 +1/2 0.98
- 2.5 -


20:30 25-02
ACD SantAngelo
Sammaurese
H1
0
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Prato 1
Certaldo 2
H1
0
0
FT 3 2
5-2
0.85 -3/4 0.87
0.85 2.25 0.95


20:30 25-02
Pistoiese 3
Forli 2
H1
1
1
FT 1 2
0-7
- - -
- - -


20:30 25-02
Lentigione 3
Mezzolara 2
H1
1
0
FT 3 2
6-9
0.93 -3/4 0.8
1 2.25 0.8


20:30 25-02
ASD Fanfulla 1
SCD Progresso Calcio 1 5
H1
0
0
FT 1 0
6-3
0.92 -1/2 0.8
0.85 2 0.95


20:30 25-02
US Corticella 3 4
Aglianese 2
H1
1
1
FT 1 2
3-6
0.83 -1/2 0.89
0.8 2.25 1


20:30 25-02
Treviso
US Adriese
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Real Calepina FC
Caravaggio
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Ponte San Pietro
A.C. Crema 1908
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Virtus Ciserano Bergamo
US Folgore Caratese
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
USD Pont Donnaz
FC Vado
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Derthona
ASD Alcione
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Chisola
A.S.D. Bra
H1
0
2
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Alba(ITA)
US Albenga
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Luparense FC 1 2
Bassano 2
H1
0
0
FT 0 1
4-2
0.8 +1/2 0.93
0.8 2 1


20:30 25-02
Clivense 1
USD Casatese 1
H1
0
0
FT 0 0
8-2
0.94 +1/4 0.79
-0.97 2.5 0.78


20:30 25-02
Clodiense 1
Portogruaro 1
H1
1
0
FT 1 0
5-3
0.92 -3/4 0.8
0.9 2.25 0.9


20:30 25-02
Cjarlins Muzane 3
AC Mestre
H1
1
0
FT 2 0
4-1
0.81 +1/4 0.91
0.85 2 0.95


20:30 25-02
Montebelluna 1
AC Dolomiti Bellunesi 1
H1
1
2
FT 1 4
4-4
0.86 +3/4 0.86
0.8 2 1


20:30 25-02
ASD Brusaporto
AC Palazzolo (ITL)
H1
2
1
FT 4 1
0-0
-0.97 0 0.72
0.9 2.25 0.9


20:30 25-02
US Breno 1
Virtus Bolzano 3
H1
0
0
FT 2 0
6-6
0.75 -1/2 0.99
0.9 2.25 0.9


20:30 25-02
ASD Caldiero Terme 2
Legnano 1 2
H1
1
2
FT 3 2
12-3
0.76 -1 0.98
0.9 2.5 0.9


20:30 25-02
Montecchio Maggiore 3
ACD Campodarsego 2
H1
0
0
FT 0 0
3-9
0.78 +1/4 0.95
0.8 2 1


20:30 25-02
Piacenza 1
Club Milano 3
H1
1
0
FT 2 0
5-7
1 -1 1/4 0.74
0.83 2.5 0.98


20:30 25-02
Villa dAlme Valbrembana 1 1
Tritium 1 3
H1
0
0
FT 2 0
5-3
0.74 -1/2 0.99
0.98 2.25 0.83


20:30 25-02
USD Castellanzese
Desenzano Calvina
H1
0
0
FT 0 3
1-5
0.92 +1/2 0.8
0.8 2 1


20:30 25-02
Chieri 2
AVC Vogherese
H1
1
0
FT 2 2
3-4
0.82 -1/4 0.9
0.8 2 1


00:00 26-02
Barakaldo CF 1
Real Sociedad C 1
H1
2
0
FT 5 0
3-2
-0.97 -1 1/4 0.75
0.78 2 -0.97


22:59 25-02
CD San Roque de Lepe 2
Manchego Ciudad 1
H1
1
1
FT 1 1
6-5
0.7 -3/4 -0.94
0.9 2 0.9


22:59 25-02
Orihuela CF 5
CA Antoniano 5
H1
1
0
FT 2 0
3-10
1 -1/2 0.78
0.95 2 0.85


22:59 25-02
Real Balompedica Linense 2
Cadiz B 2
H1
0
0
FT 0 0
8-4
-0.96 -1 0.74
0.78 1.75 -0.97


22:59 25-02
Villanovense 2
CD Illescas 4
H1
1
0
FT 2 1
8-3
0.7 0 -0.94
0.75 1.75 -0.95


22:59 25-02
Sant Andreu
UD Alzira 1
H1
1
0
FT 3 0
2-4
0.97 -3/4 0.81
0.78 2 -0.97


22:59 25-02
Lleida 2
CF Badalona 1
H1
0
0
FT 0 1
8-2
0.96 -3/4 0.82
0.78 2 -0.97


22:59 25-02
Cerdanyola del Valles 1
Hercules
H1
0
0
FT 1 1
3-4
0.89 +1/4 0.89
0.8 2 1


22:59 25-02
Gimnastica Torrelavega 3
CD Covadonga 4
H1
0
0
FT 1 0
7-2
0.7 -1/2 -0.94
0.95 2 0.85


22:59 25-02
Pontevedra 1
Zamora CF 8
H1
0
1
FT 1 3
9-1
0.86 -1 0.86
0.9 2.25 0.9


22:59 25-02
CD Tudelano 1 4
Utebo FC 4
H1
0
0
FT 0 0
7-3
0.71 0 -0.93
0.78 1.75 -0.97


22:30 25-02
CD Artistico Navalcarnero 2
Numancia 2
H1
0
1
FT 1 1
4-7
-0.93 0 0.71
0.78 1.75 -0.97


22:30 25-02
Calahorra 3
Naxara 1 6
H1
2
2
FT 2 2
6-3
0.99 -1 1/2 0.79
0.9 2 0.9


22:15 25-02
Racing Villalbes 1
Compostela 1
H1
0
0
FT 0 0
5-4
-0.94 0 0.7
0.75 1.75 -0.95


22:00 25-02
Velez CF
Yeclano Deportivo 1
H1
1
1
FT 2 2
0-0
-0.91 +1/2 0.7
- 2 -


19:00 25-02
UD San Fernando(N) 3
CF Talavera de la Reina
H1
0
0
FT 0 0
5-4
0.71 0 -0.93
0.75 1.75 -0.95


19:00 25-02
CD Mensajero
AD Llerenense
H1
0
1
FT 0 1
0-0
0.86 -1/4 0.86
0.78 1.75 -0.97


18:00 25-02
UCAM Murcia 4
Real Betis B 1 1
H1
0
0
FT 1 0
7-5
-0.99 -1/2 0.77
0.78 1.75 -0.97


18:00 25-02
FC Cartagena B(N) 1 3
UD Marbella 3
H1
0
0
FT 1 1
3-11
0.89 +1/2 0.89
0.78 1.75 -0.97


18:00 25-02
CD El Palo 3
La Union CF 1
H1
0
0
FT 0 1
6-1
-0.96 -1/4 0.74
0.78 2 -0.97


18:00 25-02
AD Union Adarve 1 1
G. Segoviana 1 1
H1
0
2
FT 3 3
9-2
-0.93 0 0.71
0.78 1.75 -0.97


18:00 25-02
Ursaria 2
Badajoz 4
H1
1
0
FT 1 0
3-6
0.89 -1/4 0.89
0.78 1.75 -0.97


18:00 25-02
RCD Espanyol B 3
SCR Pena Deportiva 2
H1
1
0
FT 2 1
3-3
0.97 -3/4 0.81
0.78 2 -0.97


18:00 25-02
Andratks
Terrassa 2
H1
0
0
FT 0 2
3-6
0.99 -1/2 0.79
0.78 2 -0.97


18:00 25-02
Deportivo La Coruna B 1 4
Ourense CF 4
H1
0
2
FT 1 3
5-2
-0.94 0 0.7
0.95 2 0.85


18:00 25-02
CD Cayon 4
Racing B 3
H1
0
0
FT 1 1
4-2
-0.94 0 0.7
0.78 2 -0.97


18:00 25-02
Alaves B 3
Barbastro 3
H1
0
0
FT 1 1
8-2
0.99 -1 1/2 0.79
0.9 2 0.9


17:30 25-02
Mar Menor 1
CD Estebona 2
H1
1
0
FT 1 1
4-0
-0.93 0 0.71
0.78 1.75 -0.97


17:30 25-02
Real Zaragoza B 2
Athletic Bilbao B 5
H1
1
1
FT 2 2
8-5
0.74 +1/4 -0.96
0.78 2 -0.97


17:00 25-02
Getafe B 3
CD Atletico Paso 2
H1
0
0
FT 0 0
3-6
0.98 -3/4 0.8
0.75 1.75 -0.95


01:15 26-02
Francs Borains 1 3
Zulte-Waregem 2
H1
0
0
FT 2 1
6-6
-0.95 +1/4 0.8
0.83 2.75 -0.97


22:00 25-02
Genk II 2
KVSK Lommel 1 4
H1
0
0
FT 1 1
4-5
0.93 +1/4 0.93
0.9 3 0.95


19:30 25-02
Beerschot Wilrijk 2
Seraing United 2
H1
0
0
FT 0 0
20-2
0.88 -1 1/4 0.98
0.8 3 -0.95


19:00 25-02
Nong Bua Lamphu 1
Kasetsart FC
H1
4
1
FT 10 1
4-4
0.8 -2 1/4 1
- 3.5 -


18:30 25-02
JL Chiangmai United FC 3
Rayong FC 3
H1
0
1
FT 1 2
4-5
-0.95 -1/4 0.75
- 2.5 -


18:00 25-02
Nakhon Ratchasima 2
Nakhon Si United FC 5
H1
0
1
FT 2 1
14-0
0.93 -1/2 0.88
- 2.25 -


17:30 25-02
Suphanburi FC
Krabi FC 1 2
H1
1
1
FT 4 1
10-2
0.88 -1 0.93
- 2.5 -


21:00 25-02
Bulle 1
Delemont 1 2
H1
2
1
FT 2 2
3-3
0.99 -1/4 0.75
1 3 0.8


21:00 25-02
Portalban/Gletterens
La Sarraz-Eclepens
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
Muri 1
Wohlen 1 1
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
FC Naters
Monthey
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 25-02
FC Coffrane 2
Vevey Sports 5
H1
0
0
FT 1 0
3-5
0.78 -3/4 -0.97
- 2.75 -


20:00 25-02
FC St.Gallen U21 1
Bruhl SG 6
H1
0
1
FT 1 2
7-6
0.97 +1/4 0.77
0.95 3.25 0.85


20:00 25-02
FC Gossau
Freienbach
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


00:00 26-02
Aarhus AGF 2
Midtjylland 2 4
H1
1
1
FT 2 3
4-4
-0.91 0 0.8
0.93 2.5 0.93


22:00 25-02
Odense BK 2
Brondby IF 2
H1
0
2
FT 0 3
7-4
0.93 +1/2 0.97
0.88 2.5 0.98


20:00 25-02
Vejle 2
Silkeborg 1
H1
1
0
FT 2 0
2-6
0.81 +1/4 -0.92
0.85 2.25 1


20:00 25-02
Hvidovre IF 3
Viborg 3
H1
0
0
FT 2 2
4-6
-0.99 +1/2 0.89
0.88 2.5 0.98


23:30 25-02
IFK Norrkoping FK 2
Utsiktens BK 3
H1
1
0
FT 4 0
8-7
0.96 -1 0.78
0.83 2.75 -0.97


23:30 25-02
IK Brage 4
IK Sirius FK 3
H1
0
0
FT 0 0
3-4
0.89 +1/4 0.85
1 3 0.85


21:15 25-02
Assyriska United IK 1
Djurgardens 1 2
H1
0
2
FT 0 5
3-4
0.95 +2 0.79
0.85 3.25 1


19:00 25-02
Mjallby AIF 1
Vasteras SK FK 1
H1
0
0
FT 2 0
4-5
0.96 -1 0.78
0.85 2.75 1


19:00 25-02
Halmstads(N)
Trelleborgs FF 2
H1
0
0
FT 1 1
6-3
0.95 -1 0.79
0.93 2.75 0.93


19:00 25-02
Helsingborg 5
IFK Varnamo 2
H1
0
1
FT 0 1
7-1
0.75 +1/2 0.99
0.88 2.5 0.98


19:00 25-02
IFK Goteborg(N) 2
Skovde AIK 6
H1
0
0
FT 1 0
8-2
0.85 -1 1/4 0.89
-0.95 3 0.8


15:00 25-02
Shanghai Port(N) 1 4
Shanghai Shenhua 3
H1
0
0
FT 0 1
4-2
1 -1/2 0.85
1 2.5 0.85


22:59 25-02
Rukh Vynnyky 2
Polissya Zhytomyr 4
H1
1
1
FT 1 1
3-6
0.83 0 0.95
0.78 2 -0.97


20:30 25-02
Metalist 1925 Kharkiv 7
Dynamo Kyiv 1
H1
1
1
FT 2 4
0-13
0.81 +1 1/2 0.97
0.95 2.75 0.85


18:40 25-02
Dnipro-1 1
FC Mynai 1
H1
0
1
FT 1 1
9-2
0.94 -1 3/4 0.84
0.95 2.5 0.85


18:00 25-02
Veres
Kolos Kovalyovka 1
H1
0
0
FT 0 2
1-0
0.85 +1/4 0.93
-0.97 2 0.78


01:00 26-02
FC Steaua Bucuresti 2 2
FC Botosani 1 7
H1
1
0
FT 3 2
3-7
0.96 -1 3/4 0.81
0.98 2.5 0.88


19:00 25-02
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1
Universitaea Cluj 1
H1
0
0
FT 0 0
0-0
0.89 -1/2 0.88
0.85 2.25 1


21:00 25-02
Hobro 1
Fredericia 3
H1
0
1
FT 0 2
8-3
0.95 -1/4 0.89
0.93 2.5 0.93


16:30 25-02
Trenkwalder Admira Wacker 3
SV Ried 2
H1
1
1
FT 3 2
6-0
0.78 +1/2 -0.97
0.85 2.5 0.95


00:30 26-02
Vojvodina Novi Sad 1
FK Spartak Zlatibor Voda 5
H1
0
0
FT 0 0
7-1
0.88 -3/4 0.93
0.83 2.5 0.98


22:30 25-02
FK Napredak Krusevac 6
Novi Pazar 1 2
H1
3
1
FT 3 1
3-3
0.78 0 -0.97
0.98 2.5 0.83


20:00 25-02
Habitpharm Javor 2
Radnicki 1923 Kragujevac 1 3
H1
0
3
FT 0 3
1-2
0.75 0 -0.95
-0.97 2.5 0.78


22:59 25-02
Eyupspor 1
Sakaryaspor 1 1
H1
1
0
FT 3 2
4-6
0.83 -1 1/4 0.98
0.85 2.75 0.95


20:00 25-02
Manisa BB Spor 2 5
Genclerbirligi 3
H1
0
0
FT 1 1
6-7
0.8 -1/4 1
0.8 2.25 1


17:30 25-02
Keciorengucu
Kocaelispor 1
H1
1
1
FT 2 2
5-3
0.83 +1/2 0.98
0.83 2.25 0.98


17:30 25-02
Boluspor 3
Erzurum BB 5
H1
0
0
FT 1 0
2-3
0.83 -1/4 0.98
0.98 2.25 0.83


21:45 25-02
CSKA 1948 Sofia 1 2
Slavia Sofia 4
H1
0
1
FT 1 1
2-9
0.92 -1 0.84
0.93 2.25 0.93


19:30 25-02
Lokomotiv Sofia 3
FK Levski Krumovgrad 4
H1
0
1
FT 0 2
8-2
0.88 -1/4 0.88
0.78 2 -0.91


23:30 25-02
Sport Podbrezova 2
Dunajska Streda 1
H1
0
0
FT 0 0
8-2
0.75 0 -0.95
0.83 2.75 0.98


21:00 25-02
Trencin 1
Slovan Bratislava
H1
0
0
FT 0 2
3-4
0.98 +1/2 0.83
0.83 2.75 0.98


23:30 25-02
Ujpesti
Ferencvarosi TC 2
H1
0
2
FT 0 5
4-2
0.9 +1 0.95
0.95 2.75 0.9


21:00 25-02
Kisvarda FC 5
Paksi SE Honlapja 3
H1
0
1
FT 0 1
8-4
0.88 +1/2 0.98
0.93 2.75 0.93


00:00 26-02
Synot Slovacko 4
Sparta Praha 6
H1
1
1
FT 1 3
5-10
0.94 +1/2 0.83
0.98 2.5 0.88


21:00 25-02
Slavia Praha
Pardubice 3
H1
0
0
FT 3 0
15-1
0.98 -2 1/2 0.79
0.93 3.25 0.93


21:00 25-02
Dynamo Ceske Budejovice 1 5
Sigma Olomouc 4
H1
0
0
FT 2 1
7-11
-0.95 +1/4 0.8
0.85 2.5 1


07:10 26-02
Santos Laguna 2
Mazatlan FC 2
H1
0
0
FT 1 0
3-5
0.98 -1/2 0.88
0.85 2.75 1


01:00 26-02
Toluca 2
Club Tijuana 2
H1
0
0
FT 2 0
4-6
1 -3/4 0.86
1 2.75 0.85


21:00 25-02
CF Os Belenenses 1
SCU Torreense 2
H1
0
1
FT 0 2
4-3
0.9 +1/4 0.95
0.95 2.25 0.9


18:00 25-02
CD Mafra 2
Maritimo 3
H1
0
0
FT 0 0
2-2
-0.91 0 0.78
0.93 2.25 0.93


20:00 25-02
Tylikratis 3
Kallithea 1
H1
0
2
FT 0 3
1-3
0.8 +1 1/2 0.93
0.9 2.5 0.9


20:00 25-02
AO Giouchtas 1
Ilioupoli 3
H1
0
0
FT 0 1
3-1
-0.98 -1/4 0.73
0.98 2 0.83


20:00 25-02
Diagoras 3
Panahaiki-2005 6
H1
0
2
FT 1 2
4-1
0.96 -3/4 0.77
0.9 2 0.9


20:00 25-02
Egaleo Athens
Chania Kissamikos 1 1
H1
0
0
FT 0 0
8-1
0.76 +1/2 0.97
0.95 2 0.85


20:00 25-02
Apollon Kalamarias 3
Makedonikos
H1
0
1
FT 0 3
2-3
0.9 +1/2 0.82
0.95 2 0.85


20:00 25-02
Kambaniakos 4
Aiolikos 6
H1
0
0
FT 1 0
2-7
0.99 -1/2 0.74
0.83 2.25 0.98


20:00 25-02
AEK Athens B
Iraklis 1 1
H1
0
0
FT 0 0
8-3
0.98 0 0.76
0.83 2 0.98


19:00 25-02
AEL Larisa 3
Levadiakos 5
H1
0
0
FT 0 0
2-4
0.76 0 0.98
0.8 1.75 1


08:00 26-02
Guatemala U20 2
French Saint-Martin U20 3
H1
2
0
FT 6 0
11-2
0.92 -3 1/2 0.82
0.9 5.25 0.9


08:00 26-02
NicaraguaU20 1
Belize U20 2
H1
2
0
FT 6 0
6-5
0.81 -2 1/2 0.91
0.9 5 0.9


06:00 26-02
St. Kitts and Nevis U20 2
Haiti U20 1
H1
0
3
FT 0 4
0-7
0.86 +2 1/4 0.88
0.8 4 1


06:00 26-02
Trinidad Tobago U20 3
Dominica U20 1 3
H1
4
0
FT 5 0
8-7
-0.76 -3 1/4 0.57
0.9 4.5 0.9


05:00 26-02
ArubaU20 1 3
Curacao U20 3
H1
1
0
FT 1 1
5-8
0.77 +1 3/4 0.99
0.9 3 0.9


05:00 26-02
British Virgin Islands U20 1
Cuba U20 2
H1
1
1
FT 1 2
4-4
0.92 +3 1/2 0.82
0.8 6 1


03:00 26-02
Cayman Islands U20 1
Puerto Rico U20 2
H1
1
0
FT 1 1
3-5
0.85 +2 1/4 0.89
0.9 3.5 0.9


03:00 26-02
st Vincent the Grenadine U20 2
Canada U20
H1
0
1
FT 0 4
0-7
1 +3 1/4 0.8
- 4.5 -


02:00 26-02
Antigua Barbuda U20
Suriname U20 1 1
H1
0
2
FT 2 3
7-11
1 -2 1/4 0.76
1 3.5 0.8


21:30 25-02
Guyana U20 3
El Salvador U20 1 3
H1
1
1
FT 2 2
6-12
-0.83 +2 1/2 0.62
0.9 4.75 0.9


06:00 26-02
Corinthians Paulista (SP) 2
Ponte Preta 4
H1
0
1
FT 0 1
16-1
0.79 -1 -0.95
-0.97 2.25 0.83


04:00 26-02
Guarani SP 6
Sao Paulo 3
H1
1
1
FT 1 1
1-5
0.86 +3/4 0.98
-0.95 2.25 0.8


04:00 26-02
Botafogo SP 3
Portuguesa Desportos 4
H1
1
0
FT 2 1
1-1
-0.96 -1/2 0.8
0.8 2 -0.95


21:00 25-02
Santos(N) 2
Sao Bernardo 4
H1
1
0
FT 2 1
3-5
-0.96 -1 1/4 0.8
0.85 2.25 1


06:30 26-02
Boavista S.C. 3
Sampaio Correa (RJ) 5
H1
1
1
FT 3 2
5-8
0.95 -1/2 0.83
-0.97 2.25 0.83


04:15 26-02
Bangu 4
Madureira 2
H1
0
0
FT 2 1
2-11
0.82 0 0.96
0.9 2 0.95


02:00 26-02
Flamengo 2
Fluminense RJ 3
H1
0
0
FT 2 0
2-5
0.91 -3/4 0.87
1 2.5 0.85


00:00 26-02
Resovia Rzeszow 2
Zaglebie Sosnowiec 2
H1
1
0
FT 1 0
3-2
-0.97 -1/4 0.83
0.95 2.5 0.9


21:00 25-02
Znicz Pruszkow 1 4
Lechia Gdansk 2
H1
0
1
FT 0 2
3-11
0.83 +1/4 -0.97
0.88 2.25 0.98


18:40 25-02
Arka Gdynia 1
Stal Rzeszow 1 2
H1
2
1
FT 5 1
12-0
1 -1 0.85
0.95 2.75 0.9


23:30 25-02
NK Mura 05 1 4
Radomlje 3
H1
0
0
FT 0 0
6-8
0.83 0 0.9
0.98 2.5 0.83


21:00 25-02
Domzale 3
NK Publikum Celje 2
H1
0
0
FT 2 1
1-12
-0.91 +3/4 0.7
0.8 2.75 1


19:00 25-02
NK Rogaska 4
Maribor 2
H1
0
0
FT 0 0
7-3
0.9 +1 0.9
-0.97 3 0.78


02:00 26-02
Sekhukhune United 1 2
Renaissance Sportive de Berkane 3
H1
0
0
FT 0 0
1-6
0.8 +1/2 0.98
0.8 2 -0.95


02:00 26-02
SOA Renaissante 3
Sagrada Esperanca 1
H1
0
0
FT 0 0
2-2
0.85 +3/4 1
- 2.25 -


22:59 25-02
Stade Malien de Bamako 2
Diables Noirs 2
H1
0
0
FT 1 0
9-4
0.85 -1 0.93
1 2.25 0.85


22:59 25-02
Ghana Dream FC 3
Club Africain 2
H1
0
0
FT 1 0
2-2
0.87 0 0.87
0.8 2.25 -0.95


22:59 25-02
Academica Do Lobito
Rivers United 2
H1
1
2
FT 2 3
4-7
0.87 0 0.87
0.95 2.5 0.9


22:59 25-02
Abu Salim 3
Zamalek 2
H1
0
1
FT 1 2
2-3
0.98 +3/4 0.88
- 2 -


22:59 25-02
AlHilal 3
USM Alger 1
H1
1
0
FT 2 1
1-9
0.8 0 -0.98
0.73 2 -0.87


20:00 25-02
Supersport United 1
Future FC 1
H1
0
1
FT 1 1
5-0
0.93 -1/2 0.85
0.93 2 0.93


22:59 25-02
Banni Yas 3
Al Ain 4
H1
0
0
FT 0 1
5-8
0.83 +1 1/2 0.98
0.83 3.25 0.98


20:30 25-02
Shabab Al Ahli 1
Ajman 2
H1
1
0
FT 3 0
5-6
0.8 -1 1/2 1
1 3.5 0.8


20:30 25-02
Al Bataeh
Al Wahda(UAE)
H1
1
0
FT 1 2
1-4
0.9 +1 0.9
0.83 3 0.98


21:00 25-02
Sahab SC
Al Aqaba SC 3
H1
0
0
FT 0 0
3-2
0.75 0 0.99
-0.95 2 0.75


15:30 25-02
Hong Kong FC 1
Southern District 1
H1
0
0
FT 0 5
5-4
0.95 +3/4 0.85
- 3.25 -


14:00 25-02
Kitchee
Hong Kong U23 2
H1
3
0
FT 6 0
11-2
0.9 -5 1/4 0.9
- 6 -


14:00 25-02
Tai Chung FC 3
Eastern A.A Football Team 3
H1
0
1
FT 0 4
2-3
0.98 +2 1/4 0.83
0.95 3.5 0.85


00:00 26-02
Al Rayyan
Al Shamal 2
H1
0
0
FT 2 1
5-7
0.98 -1 1/2 0.83
0.95 3.25 0.85


00:00 26-02
Al Duhail 2
Al-Arabi SC 1 2
H1
0
0
FT 2 2
6-5
0.83 0 0.98
0.95 3.25 0.85


22:00 25-02
Al-Wakra 1 4
Al-Sadd 2
H1
0
0
FT 0 0
2-6
1 +3/4 0.8
0.85 3.25 0.95


22:59 25-02
Skenderbeu Korca 1 1
Partizani Tirana 1 3
H1
1
0
FT 1 0
1-8
0.99 +1/4 0.79
0.95 2.25 0.85


19:30 25-02
KS Perparimi Kukesi 1
Erzeni
H1
1
0
FT 1 2
3-6
0.94 -1/4 0.84
1 2.25 0.8


19:30 25-02
Egnatia 4
Teuta Durres 2
H1
0
0
FT 0 0
0-0
0.79 -3/4 0.99
0.98 2.5 0.83


02:00 26-02
Maghreb Fez 1
MCO Mouloudia Oujda 2
H1
1
0
FT 1 0
1-2
0.77 -1/2 0.97
0.83 2 0.98


00:00 26-02
FAR Forces Armee Royales 1
UTS Union Touarga Sport Rabat 2
H1
0
0
FT 3 0
7-2
0.95 -1 0.78
0.85 2.5 0.95


22:00 25-02
Hassania Agadir 2
SCCM Chabab Mohamedia 2
H1
0
0
FT 2 0
9-4
0.91 -1/2 0.81
-0.95 2 0.75


20:00 25-02
Al-Safa
Al-Ahed
H1
0
0
FT 0 0
0-0
0.93 +1/2 0.81
0.73 2.75 -0.93


19:15 25-02
Trables Sports Club
Shabab Sahel 1
H1
0
1
FT 0 1
5-5
0.83 -1/4 0.98
- 2 -


19:15 25-02
Tadamon Sour 4
Al-Hikma 2
H1
0
1
FT 2 1
2-5
0.98 -1/4 0.77
0.85 2 0.95


20:00 25-02
Olympique de Beja 4
Etoile Metlaoui 1
H1
2
1
FT 2 1
4-2
0.79 -1/2 0.93
0.75 1.75 -0.95


20:00 25-02
US Ben Guerdane 2
US Tataouine 2
H1
0
0
FT 0 0
5-4
0.98 -1 0.75
1 2.25 0.8


20:00 25-02
A.S.Marsa 1 5
AS Slimane 3
H1
0
1
FT 0 1
6-5
0.78 -1/4 0.95
-0.97 2 0.78


19:30 25-02
Kastrioti Kruje
Besa Kavaje
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


19:30 25-02
Tomori berat
Flamurtari
H1
1
2
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


19:30 25-02
Luzi 2008
Burreli
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


19:30 25-02
KS Korabi Peshkopi 1
Lushnja KS 4
H1
0
0
FT 1 0
2-5
0.86 -3/4 0.84
0.9 2.25 0.9


20:00 25-02
Voska Sport 4
Sileks 5
H1
0
0
FT 0 0
0-0
0.75 -3/4 0.99
0.97 2.25 0.72


20:00 25-02
FC Vardar Skopje 1
Bregalnica Stip 1
H1
2
0
FT 2 0
3-3
0.86 -1/4 0.86
0.95 2.25 0.85


20:00 25-02
FK Tikves Kavadarci 1 4
Rabotnicki Skopje 1
H1
1
0
FT 2 0
5-3
0.72 -1/4 -0.98
0.8 2 1


20:00 25-02
FK Shkendija 79 1 5
FK Rinija Gostivar 2
H1
1
0
FT 2 2
0-3
0.77 -3/4 0.97
0.8 2.25 1


20:00 25-02
Academy Pandev 1 3
FK Makedonija Gjorce Petrov 1
H1
3
0
FT 3 0
2-4
0.86 -1/2 0.87
0.78 2 -0.97


06:30 26-02
Cobresal 2
Union Espanola 4
H1
1
1
FT 2 2
6-4
1 -1/2 0.78
0.85 2.5 1


04:00 26-02
O.Higgins 2
Colo Colo 3
H1
1
0
FT 1 0
11-2
0.83 +3/4 0.93
0.9 2.25 0.95


22:00 25-02
Huachipato
Union La Calera 1 3
H1
0
0
FT 0 1
7-2
0.77 -1/4 -0.99
0.93 2.5 0.93


22:00 25-02
Municipal Iquique 4
Everton CD 1 3
H1
1
1
FT 1 1
7-3
0.81 +1/4 0.96
0.98 2.5 0.88


07:45 26-02
Quilmes 1 2
Chacarita juniors 1
H1
0
0
FT 1 0
7-1
-0.94 -1/4 0.72
-0.95 2 0.8


06:00 26-02
Colon de Santa Fe 1
Patronato Parana 3
H1
3
0
FT 4 0
2-1
0.99 -3/4 0.75
0.8 2 -0.95


06:00 26-02
Atletico Rafaela 3
Gimnasia Mendoza 3
H1
2
0
FT 4 1
4-6
0.82 -1/4 0.96
0.78 1.75 -0.91


06:00 26-02
Alvarado Mar del Plata 5
All Boys 3
H1
1
0
FT 1 0
1-5
0.81 -1/4 0.91
0.93 2 0.93


05:30 26-02
Chaco For Ever 1 5
Deportivo Moron 1
H1
0
1
FT 0 2
3-3
0.92 -1/4 0.86
0.85 1.75 1


04:00 26-02
Racing de Cordoba 2
Tristan Suarez 4
H1
1
1
FT 1 1
6-2
0.88 -1/2 0.9
0.8 2 -0.95


03:00 26-02
San Telmo 3
Nueva Chicago 4
H1
0
0
FT 1 0
9-5
-0.93 -1/4 0.71
0.78 1.75 -0.91


03:00 26-02
Gimnasia Jujuy 2
Guillermo Brown 2
H1
0
0
FT 1 0
2-2
0.93 -3/4 0.85
0.85 2 1


03:00 26-02
Club Atletico Guemes 3
Agropecuario de Carlos Casares 2
H1
0
0
FT 1 1
3-3
0.86 -1/4 0.87
0.8 1.75 -0.95


13:00 25-02
St Albans Saints 2
Dandenong City SC 4
H1
0
1
FT 1 3
4-5
-0.95 0 0.75
0.8 2.75 1


07:00 26-02
Perez Zeledon 2
Cartagines Deportiva SA 2
H1
1
0
FT 2 2
3-12
-0.99 0 0.77
1 2.75 0.8


04:00 26-02
Municipal Liberia 1
Sporting San Jose 1 5
H1
2
0
FT 2 0
7-11
0.8 -1/2 0.98
0.98 2.75 0.83


04:00 26-02
Santos De Guapiles 1 2
AD Grecia 4
H1
0
0
FT 0 2
11-1
0.77 -1/4 -0.99
0.83 2.5 0.98


04:30 26-02
CD Platense Municipal Zacatecoluca 3
Once Deportivo Ahuachapan 4
H1
0
1
FT 2 1
8-3
0.8 +1/4 0.93
0.93 2.25 0.88


04:15 26-02
Luis Angel Firpo 8
Municipal Limeno 4
H1
0
0
FT 2 0
4-3
0.86 -1/4 0.86
0.8 2.25 1


04:15 26-02
CD Dragon 3
Alianza San Salvador 3
H1
0
0
FT 0 1
6-1
0.97 0 0.76
0.85 2.25 0.95


22:30 25-02
Naxxar Lions 3
Floriana F.C. 2
H1
0
2
FT 0 3
2-4
0.89 +1 1/4 0.89
0.9 2.5 0.9


22:15 25-02
Sliema Wanderers FC 1 2
Hamrun Spartans 2
H1
0
0
FT 0 0
5-1
0.87 +1/2 0.91
0.9 2.5 0.9


20:00 25-02
Gudja United 1
Santa Lucia
H1
0
3
FT 0 4
4-6
0.93 +1/2 0.85
-0.97 2.25 0.78


20:00 25-02
Valletta FC 2
Marsaxlokk FC 2
H1
0
2
FT 0 2