LTD BD hom nay - Lịch thi dấu bóng đá hôm nay và ngày mai

Ltd bd hom nay - Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Lịch trực tiếp đá bóng tối đêm nay được cập nhật chuẩn xác nhất.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
12:00 13-07
Consadole Sapporo
Vissel Kobe
-
-0.97 +1 0.83
0.95 2.75 0.9


17:00 13-07
FC Tokyo
Albirex Niigata
-
0.93 -1/4 0.93
0.88 2.5 0.98


06:30 14-07
FC Cincinnati
Charlotte FC
-
0.83 -3/4 -0.97
0.93 3 0.93


06:30 14-07
DC United
Nashville
-
0.95 -1/2 0.9
0.85 2.75 1


06:30 14-07
New England Revolution
Orlando City
-
1 0 0.85
-0.97 3 0.83


06:30 14-07
Montreal Impact
Atlanta United
-
0.78 0 -0.91
0.85 3 1


06:30 14-07
Toronto FC
Philadelphia Union
-
0.83 -1/4 -0.97
0.88 3 0.98


07:30 14-07
Austin FC
Seattle Sounders
-
0.85 0 1
0.88 2.5 0.98


07:30 14-07
Chicago Fire
New York City FC
-
-0.97 -1/4 0.83
-0.95 3 0.8


07:30 14-07
FC Dallas
Los Angeles Galaxy
-
0.83 +1/4 -0.97
0.85 3 1


07:30 14-07
Houston Dynamo
Minnesota United FC
-
0.83 -3/4 -0.97
0.93 3 0.93


07:30 14-07
St. Louis City
Vancouver Whitecaps
-
-0.95 -1/2 0.8
0.93 3 0.93


08:30 14-07
Colorado Rapids
New York Red Bulls
-
0.83 -1/4 -0.97
0.85 2.75 1


09:25 14-07
Portland Timbers
Real Salt Lake
-
-0.97 -1/4 0.83
0.78 3.00 0.89


09:30 14-07
Los Angeles FC
Columbus Crew
-
0.91 -1/2 0.95
0.83 3.00 0.84


09:30 14-07
San Jose Earthquakes
Sporting Kansas City
-
-0.96 -1/2 0.82
0.86 3.00 0.81


17:00 13-07
Ulsan Hyundai FC
FC Seoul
-
0.85 -1/4 1
0.93 2.75 0.93


17:30 13-07
Daejeon Citizen
Gangwon FC
-
0.83 +1/4 -0.97
-0.95 2.5 0.8


17:30 13-07
Jeju United
Pohang Steelers
-
0.88 +1/4 0.98
0.93 2.5 0.93


17:00 13-07
Fujieda MYFC
Ehime FC
-
0.85 -1/4 1
0.93 2.75 0.93


17:00 13-07
Kagoshima United
Thespa Kusatsu
-
0.93 -1/2 0.93
-0.95 2.25 0.8


01:00 14-07
NBE SC
Smouha SC
-
-0.97 -1/4 0.78
1 2.5 0.8


22:30 13-07
Rampla Juniors FC
Liverpool URU
-
1 +1/2 0.8
0.95 2.5 0.85


01:00 14-07
Danubio FC
Nacional Montevideo
-
0.8 +3/4 1
0.88 2.25 0.93


03:30 14-07
Boston River
Miramar Misiones FC
-
0.78 -1/4 -0.97
0.9 2.25 0.9


01:00 14-07
Comerciantes Unidos
Cienciano
-
-0.97 +1/4 0.83
0.83 2.25 -0.97


03:30 14-07
Univ.Cesar Vallejo
Alianza Lima
-
0.9 +1/4 0.95
0.8 2 -0.95


06:00 14-07
Universitario De Deportes
Carlos Manucci
-
-0.97 -2 1/4 0.83
0.98 3.25 0.88


17:00 13-07
Balestier Khalsa FC
Lion City Sailors
-
0.95 +1 1/4 0.9
1 4.5 0.85


17:00 13-07
Tampines Rovers FC
DPMM FC
-
0.95 -2 1/4 0.9
0.85 4.5 1


11:00 13-07
Maruyasu Industries
Briobecca Urayasu
-
- - -
- - -


13:00 13-07
Okinawa SV
Criacao Shinjuku
-
0.9 -1/2 0.9
0.8 2.25 1


16:00 13-07
Veertien Kuwana
Kochi United
-
0.93 0 0.88
0.98 2.25 0.83


16:00 13-07
Tochigi City
Rayluck Shiga
-
0.95 -1/4 0.85
0.83 2.5 0.98


21:00 13-07
Baghdad
Al-Naft
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Karbalaa
Al Qasim Sport Club
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Naft Al Junoob
AI Kahrabaa
-
- - -
- - -


23:30 13-07
Al Talaba
Zakho
-
- - -
- - -


23:30 13-07
AL Najaf
AL Minaa
-
- - -
- - -


00:00 14-07
Al Ahli Benghzi
Asswehly SC
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Estudiantes Merida FC
Deportivo Tachira
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Deportivo La Guaira
Caracas FC
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Metropolitanos FC
Monagas SC
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Portuguesa FC
Deportivo Rayo Zuliano
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Universidad Central de Venezuela
Angostura FC
-
- - -
- - -


03:00 14-07
Zamora Barinas
CD Hermanos Colmenares
-
- - -
- - -


20:00 13-07
FC Shakhtyor Karagandy
FC Zhetysu Taldykorgan
-
0.75 +1/4 -0.95
1 2.25 0.8


22:00 13-07
Kaisar Kyzylorda
FK Yelimay Semey
-
0.9 0 0.9
0.9 2.25 0.9


14:00 13-07
FC Maritsa 1921
FK Gigant Saedinie
-
- - -
- - -


14:00 13-07
TeslaStropkov
Humenne
-
- - -
- - -


14:00 13-07
Rozova Dolina
FK Dimitrovgrad
-
- - -
- - -


14:30 13-07
FC Artmedia Petrzalka
Raca Bratislava
-
- - -
- - -


14:30 13-07
Bonyhad Volgyseg
Siklos
-
- - -
- - -


14:30 13-07
Varfurdo Gyulai Termal FC
FC Szeged II
-
- - -
- - -


14:30 13-07
Posusje(N)
NK Siroki Brijeg
-
- - -
- - -


14:30 13-07
CSA Steaua Bucuresti
Mehta ruzett
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Chrobry Glogow
Gawin Sleza Wroclaw
-
0.75 -3/4 -0.95
0.8 3 1


15:00 13-07
HNK Gorica
NK Lokomotiva Zagreb
-
0.95 0 0.85
0.8 2.5 1


15:00 13-07
GKS Belchatow
Skra Czestochowa
-
0.8 -3/4 1
0.8 3.5 1


15:00 13-07
Komarom VSE
KFC Komarno
-
0.95 +1 1/4 0.85
0.8 3.25 1


15:00 13-07
Penzugyor SE
Hatvan
-
0.8 0 1
0.9 3 0.9


15:00 13-07
MTE Mosonmagyarovar
Inter Bratislava
-
0.95 +1/2 0.85
0.83 3.75 0.98


15:00 13-07
SV Rothenthurn
Rapid Lienz
-
1 -3/4 0.8
0.9 4 0.9


15:00 13-07
BSS Monor
III.Keruleti TUE
-
0.83 +1/2 0.98
0.83 3.75 0.98


15:00 13-07
ESMTK Budapest
Dorogi FC
-
0.8 -3/4 1
0.8 3.5 1


15:00 13-07
Afumati
Muscel
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Zlin B
Brno B
-
- - -
- - -


15:00 13-07
ACS Dumbravita
Unirea Alba Iulia
-
- - -
- - -


15:00 13-07
CS Mioveni
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
-
- - -
- - -


15:00 13-07
BKV Elore
Kelen SC
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Ferencvarosi TC B
Veszprem
-
- - -
- - -


15:00 13-07
BVSC Zuglo
Vasas
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Bodajk FC Siofok
Majosi SE
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Szentlorinc SE
Bijelo Brdo
-
- - -
- - -


15:00 13-07
FC Ajka
Csakvari TK
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Puskas Academy II
Ivancsa
-
- - -
- - -


15:00 13-07
SK Kladno
Benatky Nad Jizerou
-
- - -
- - -


15:00 13-07
Kaposvar
Pecsi MFC
-
- - -
- - -


15:15 13-07
Unicov
SK Prostejov
-
0.8 +1 1/4 1
0.83 3.5 0.98


15:30 13-07
Szeged Csanad
Kecskemeti TE
-
- - -
- - -


15:30 13-07
Usti nad Labem(N)
SK Slovan Varnsdorf
-
0.9 +1 0.9
0.9 4.25 0.9


15:30 13-07
Monaco
Cercle Brugge
-
0.88 -3/4 0.93
0.93 3 0.88


15:30 13-07
FC Pisek
Marila Pribram
-
- - -
- - -


15:30 13-07
Lafnitz(N)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
-
0.93 -1/4 0.88
0.98 3 0.83


15:30 13-07
Hallwang
OTSU Hallein
-
1 +1 1/4 0.8
0.85 3.75 0.95


15:30 13-07
NK Varteks Varazdin
Arges
-
0.83 -1 1/4 0.98
0.9 3 0.9


15:30 13-07
Czarni Polaniec
Star Starachowice
-
0.88 +3/4 0.93
0.8 3 1


15:30 13-07
Bohemians1905 B
Zivanice
-
- - -
- - -


15:30 13-07
Hutnik Krakow
Wislanie Jaskowice
-
- - -
- - -


15:30 13-07
SSK Bilovec
Nove Sady
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Zabkovia Zabki(N)
Unia Skierniewice
-
- - -
- - -


16:00 13-07
FC Caldas
Uniao Leiria
-
- - -
- - -


16:00 13-07
LKS Nieciecza
Stal Stalowa Wola
-
1 -1/4 0.8
0.83 2.75 0.98


16:00 13-07
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Fomat Martin
-
1 -2 1/2 0.8
0.85 4 0.95


16:00 13-07
Kryvbas(N)
Sabah FK Baku
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Fafe
Penafiel
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Austria Wien
Tescoma Zlin
-
0.83 -3/4 0.98
0.8 2.75 1


16:00 13-07
Opava(N)
Trinec
-
0.75 -3/4 -0.95
0.85 3.25 0.95


16:00 13-07
Sigma Olomouc B
MSK Zilina B
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Magdeburg Am
Eilenburg
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Vysocina jihlava
SV Stripfing Weiden
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Stade Ouchy
Biel Bienne
-
0.85 -1 1/4 0.95
0.88 3.25 0.93


16:00 13-07
Lugano U21
Collina d Oro
-
0.98 -3/4 0.83
0.9 3.5 0.9


16:00 13-07
Polonia Bytom
MKS Kluczbork
-
0.93 -1 0.88
0.83 3 0.98


16:00 13-07
Wikielec
OKS Stomil Olsztyn
-
0.78 0 -0.97
0.98 2.75 0.83


16:00 13-07
Gornik Zabrze
FK Kosice
-
0.98 -1 1/4 0.83
0.85 3 0.95


16:00 13-07
FC Utrecht Reserves
FC Oss
-
0.98 0 0.83
0.85 3.25 0.95


16:00 13-07
NK Nafta
ZalaegerzsegTE
-
0.88 +3/4 0.93
0.8 3.25 1


16:00 13-07
CD Tondela
Lusitania FC
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Banik Most-Sous
Domazlice
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Slavia Kromeriz
Slovan Rosice
-
- - -
- - -


16:00 13-07
MKS Notec Czarnkow
GKP Gorzow
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Wisloka Debica
Sandecja Nowy Sacz
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Hodonin Sardice
Slovan Bratislava B
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Borac Cacak
Zemun
-
- - -
- - -


16:00 13-07
FK Pohronie
FK Podkonice
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Gyirmot SE
Beech Sigit
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Debreceni VSC II
KARCAG SE
-
- - -
- - -


16:00 13-07
PTE-PEAC
FC Dunafoldvar
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Gyori ETO FC II
FC Dabas
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Kazincbarcika
Kisvarda FC
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Eger SE
Szolnoki MAV FC
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Arsenal Ceska Lipa
Dukla Praha B
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Spisska Nova Ves
Lokomotiva Kosice
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Ujpesti TE B
Hodmezovasarhely FC
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Odra Bytom Odrzanski
Polonia Slubice
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Estrela da Amadora
Sporting CP B
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Gil Vicente
Gil Vicente U23
-
- - -
- - -


16:00 13-07
LKS Lomza
MLKS Znicz Biala Piska
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Pardubice B
Miedz Legnica II
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Tatabanya
Csepel
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Gornik Polkowice
Miedz Legnica
-
- - -
- - -


16:00 13-07
Domzale(N)
Rukh Vynnyky
-
0.9 +1/4 0.9
0.8 3 1


16:00 13-07
KSZO Ostrowiec
Siarka Tarnobrzeg
-
0.83 +3/4 0.98
0.8 3 1


16:00 13-07
Zaglebie Sosnowiec
Legia Warszawa B
-
0.8 -3/4 1
0.9 3 0.9


16:00 13-07
SV Waldhof Mannheim
Ujpesti
-
0.9 0 0.9
1 3.5 0.8


16:30 13-07
Sturm Graz
Midtjylland
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Rio Ave
Moreirense
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Sporting Braga II
Pacos de Ferreira
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Jadran Dekani
Fehervar Videoton
-
- - -
- - -


16:30 13-07
GD Chaves
Vitoria Guimaraes B
-
- - -
- - -


16:30 13-07
AVS Futebol SAD
Varzim
-
- - -
- - -


16:30 13-07
S. Joao Ver
Leixoes
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Mezokovesd Zsory
Michalovce
-
- - -
- - -


16:30 13-07
FC Arouca
Oliveirense
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Boavista FC
Tirsense
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Maritimo
Farense U23
-
- - -
- - -


16:30 13-07
FC Porto
Nacional da Madeira
-
- - -
- - -


16:30 13-07
Amarante
FC Felgueiras
-
- - -
- - -


17:00 13-07
SC Paderborn 07 II
Hessen Kassel
-
0.83 0 0.98
0.8 3 1


17:00 13-07
Chrobry Glogow(N)
KP Calisia Kalisz
-
0.9 -1/4 0.9
0.93 2.75 0.88


17:00 13-07
LKS Lodz II
Slask Wroclaw II
-
-0.95 -1/2 0.75
0.8 3.25 1


17:00 13-07
Eimsbutteler TV
Eintracht Norderstedt
-
- - -
- - -


17:00 13-07
Hobro
Aarhus Fremad
-
0.8 -1 1/4 1
0.8 3.25 1


17:00 13-07
Wacker Burghausen
Unterhaching
-
0.8 +3/4 1
0.85 3.25 0.95


17:00 13-07
Olimpia Elblag
Elana Torun
-
1 -1/2 0.8
0.9 3 0.9


17:00 13-07
Chojniczanka Chojnice
Stargard Szczecinski
-
0.95 -2 0.85
0.85 3.75 0.95


17:00 13-07
Rekord Bielsko-Biala
Wisla Krakow II
-
1 -1 3/4 0.8
0.85 3.75 0.95


17:30 13-07
MFK Karvina B
Gornik II Zabrze
-
- - -
- - -


18:00 13-07
PSV Eindhoven
Club Brugge
-
0.93 -1/4 0.88
0.85 3.25 0.95


18:00 13-07
Feyenoord
Racing Genk
-
0.88 -3/4 0.93
0.98 3.25 0.83


18:00 13-07
Charlton Athletic(N)
Goztepe
-
0.9 0 0.9
0.98 3 0.83


18:00 13-07
Sandvikens IF
IK Brage
-
- - -
- - -


18:00 13-07
SV Ried
MSK Zilina
-
0.88 +1/4 0.93
0.85 3.25 0.95


18:00 13-07
Lyngby
Landskrona BoIS
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Den Bosch
Jong PSV Eindhoven (Youth)
-
0.8 0 1
0.8 3 1


18:00 13-07
LASK (Youth)
Rapid Vienna (Youth)
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Luton Town
Aarhus AGF
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Kolding FC
Hvidovre IF
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Esbjerg
Fredericia
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Cardiff City(N)
Kortrijk
-
0.85 -1/2 0.95
0.98 3 0.83


18:00 13-07
Moyola Park
Coleraine
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Hertha Zehlendorf
SC Staaken
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Fortuna Dusseldorf (Youth)
Werder Bremen (Youth)
-
0.98 -3/4 0.83
0.8 3.25 1


18:00 13-07
VFC Plauen
SpVgg Bayreuth
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Tatabanya
Duna-Tisza
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Sudbury
Felixstowe Walton United
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3 1


18:00 13-07
Stabaek
Sogndal
-
0.8 0 1
0.8 3.25 1


18:00 13-07
Coalville
Nuneaton Borough
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Dover Athletic
Ramsgate
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Hannover 96
VfL Osnabruck
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Heider SV
Niendorfer TSV
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Vitoria Guimaraes
Middlesbrough
-
- - -
- - -


18:00 13-07
Brondby IF(N)
Royal Antwerp
-
0.8 +1/4 1
0.8 2.75 1


18:30 13-07
Sunderland A.F.C
South Shields
-
- - -
- - -


18:30 13-07
York City
Sheffield United
-
- - -
- - -


18:30 13-07
Aalborg
Viborg
-
- - -
- - -


18:30 13-07
Vejle
Odense BK
-
- - -
- - -


18:30 13-07
Notts County
Wycombe Wanderers
-
- - -
- - -


18:30 13-07
BK Frem
BK Avarta
-
- - -
- - -


18:30 13-07
FC Giessen
Siegen Sportfreunde
-
- - -
- - -


18:30 13-07
SV Drochtersen/Assel
Eintracht Braunschweig
-
- - -
- - -


18:30 13-07
Aberystwyth Town
Llanelli
-
- - -
- - -


18:30 13-07
BW Hohen Neuendorf
Lichtenberg 47
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Schweinfurt 05 FC
SG Barockstadt
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Zwolle (W)
FC Twente Enschede (W)
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Helsingborg
Herfolge Boldklub Koge
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Heracles Almelo(N)
FCV Dender EH
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Nurnberg (Youth)
Eintracht Frankfurt (Youth)
-
- - -
- - -


19:00 13-07
De Graafschap
SV Rodinghausen
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Chesham United
Wealdstone FC
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Bocholt FC
DJK Teutonia St.Tonis
-
- - -
- - -


19:00 13-07
TSV Schwaben Augsburg
Augsburg
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Vaduz
St. Gallen
-
- - -
- - -


19:00 13-07
AC Horsens(N)
PEC Zwolle
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Civil Service Strollers FC
Clyde
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Viktoria koln
KAS Eupen
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Gillingham
Millwall
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Sparta Rotterdam
ADO Den Haag
-
- - -
- - -


19:00 13-07
AZ Alkmaar
Excelsior SBV
-
- - -
- - -


19:00 13-07
VfB Auerbach
ZFC Meuselwitz
-
- - -
- - -


19:00 13-07
VfB Stuttgart II(N)
Saarbrucken
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Freiburger FC
Bahlinger
-
- - -
- - -


19:00 13-07
FC 08 Hombrug
Victoria Rosport
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Bonner
MSV Duisburg
-
- - -
- - -


19:00 13-07
FSV Mainz 05 (Youth)
Wurzburger Kickers
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Goppinger SV
SpVgg Ansbach
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Berliner FC Dynamo
Hansa Rostock II
-
- - -
- - -


19:00 13-07
AZ Alkmaar (Youth)
Koninklijke HFC
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Bayern Alzenau
FSV Frankfurt
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Hanley Town
Wrexham
-
- - -
- - -


19:00 13-07
FC Monheim
Koln Am
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Hansa Rostock
Randers FC
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Duren
FC Wiltz 71
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Phonix Lubeck
Greifswalder FC
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Kickers Offenbach(N)
FC Koln
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Charleroi
Zulte-Waregem
-
- - -
- - -


19:00 13-07
TSV Kornburg
TSV Rain Am Lech
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Winterton Rangers
Scunthorpe United
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Kolos Kovalyovka
FC Victoria Mykolaivka
-
- - -
- - -


19:00 13-07
SF Baumberg
SG Unterrath
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Blackburn Rovers
Tranmere Rovers
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Canvey Island
Bishop"s Stortford
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Sieradz
KS Polonia Sroda Wlkp
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Faversham Town
Sepei Unite
-
- - -
- - -


19:00 13-07
IK Oddevold
Orgryte
-
- - -
- - -


19:00 13-07
Undy Athletic
Newport County
-
- - -
- - -


19:00 13-07
PAOK Saloniki(N)
Saint Gilloise
-
- - -
- - -


19:30 13-07
RKC Waalwijk(N)
Oud Heverlee
-
- - -
- - -


19:30 13-07
MFK Karvina(N)
MFK Skalica
-
- - -
- - -


19:30 13-07
LaLouviere
Boulogne
-
- - -
- - -


19:30 13-07
Lochee United
Formartine United
-
- - -
- - -


19:30 13-07
Sturm Graz
Midtjylland
-
- - -
- - -


20:00 13-07
RB Leipzig (W)
Slask Wroclaw (W)
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Porthmadog
Flint Town
-
- - -
- - -


20:00 13-07
St. Patricks Athletic
Ballymena United
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Eintracht Trier
Alemannia Aachen
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Mossley
Halifax Town
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Groningen(N)
Rot-Weiss Erfurt
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Zwickau
Hertha Berlin
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Glebe North
Glenavon Lurgan
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Young Boys
Aarau
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Luzern
VfB Stuttgart
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Cleethorpes Town
Grimsby Town
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Armagh City
Dungannon Swifts
-
- - -
- - -


20:00 13-07
VSG Altglienicke
Hannover 96 Am
-
- - -
- - -


20:00 13-07
TSV Hartberg(N)
Spartak Trnava
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Amiens
Chambly FC
-
- - -
- - -


20:00 13-07
FSV Hollenbach
Freiberg
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Eintracht Bamberg
BSG Chemie Leipzig
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Turkgucu Munchen
SC Imst
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Kecskemeti TE
Bekescsaba
-
- - -
- - -


20:00 13-07
West Bromwich(WBA)
Bolton Wanderers
-
- - -
- - -


20:00 13-07
TSV Aubstadt
Coburg United
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Rukh Vynnyky
ZNK Osijek
-
- - -
- - -


20:00 13-07
TuS Blau-Weiss Lohne
Eintracht Braunschweig
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Jagiellonia Bialystok
Kauno Zalgiris
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Basel
SSV Ulm 1846
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Accrington Stanley
Wigan Athletic
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Dynamo Dresden(N)
BFC Viktoria 1889
-
0.88 -1 1/2 0.93
0.8 3.25 1


20:00 13-07
Bangor FC
Linfield FC
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Ratingen SV
SG Finnentrop/Bamenohl
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Sporting Hasselt
Club Brugge(U23)
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Baumit Jablonec
Sparta Praha B
-
- - -
- - -


20:00 13-07
SC Freiburg (W)
Young Boys (W)
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Melksham Town
Forest Green Rovers
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Lancaster City
Altrincham
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Almere City Youth
Harkemase Boys
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Leatherhead
Dorking
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Spakenburg
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
-
- - -
- - -


20:00 13-07
SOROKSAR
putnok Vse
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Auchinleck Talbot
Tranent Juniors
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Polonia Bytom
LKS Goczalkowice Zdroj
-
- - -
- - -


20:00 13-07
Riga FC II
Aris Limassol
-
- - -
- - -


20:30 13-07
FK Graffin Vlasim(N)
SK Zapy
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Dordrecht
Willem II
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Cracovia Krakow
Sigma Olomouc
-
- - -
- - -


20:30 13-07
St. Pauli(N)
Bremer SV
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Nurnberg(N)
TSV 1860 Munchen
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Ammanford
UWIC Inter Cardiff
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Trefelin BGC(N)
Haverfordwest County
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Zaglebie Lubin
GKS Katowice
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Barry Town United
Yate Town
-
- - -
- - -


20:30 13-07
Cardiff City U21
Potters Bar Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
MSK Puchov
Brno
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Metalist 1925 Kharkiv
Ahrobiznes TSK Romny
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Blyth Spartans
Newcastle Benfield
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Red Bull Salzburg
Sparta Praha
-
- - -
- - -


21:00 13-07
AFC Ajax(N)
Glasgow Rangers
-
- - -
- - -


21:00 13-07
FC Pinzgau Saalfelden
SV Grodig
-
- - -
- - -


21:00 13-07
FC Liefering
KVSK Lommel
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Heart of Midlothian
Leyton Orient
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Stevenage Borough
Watford
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Harrogate Town
Huddersfield Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
FC United of Manchester
Barrow
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Hornchurch
Bromley
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Warrington Town AFC
Rochdale
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Witton Albion
Radcliffe Borough
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Ware
Royston Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Mickleover Sports
Belper Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Tonbridge Angels
Chatham Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
leek Town
Buxton FC
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Maldon Tiptree FC
Colchester United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Workington
Carlisle United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Darmstadt
Swift Hesperange
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Lech Poznan
Teplice
-
- - -
- - -


21:00 13-07
MTK Hungaria(N)
Kozarmisleny SE
-
- - -
- - -


21:00 13-07
NEC Nijmegen
Standard Liege
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Newcastle Town FC
Crewe Alexandra
-
- - -
- - -


21:00 13-07
SC Paderborn 07(N)
Birmingham City
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Northampton Town
Norwich City
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Oldham Athletic
Stockport County
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Farnborough Town
Sutton United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Brackley Town
Shrewsbury Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Aveley
Billericay Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Ashford Town
Hampton Richmond Borough
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Chichester City
Worthing
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Bath City
Bristol Rovers
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Boldmere St Michaels
Rushall Olympic
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Eastbourne Borough
Hashtag United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Macclesfield Town
Blackburn Rovers U21
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Banik Ostrava(N)
Dukla Banska Bystrica
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Haringey Borough
Cheshunt
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Pogon Szczecin
Kotwica Kolobrzeg
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Troyes
UNFP
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Frome Town
Yeovil Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Great Wakering Rovers
Southend United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Horsham
Woking
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Wimborne Town
Eastleigh
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Dulwich Hamlet
Dagenham Redbridge
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Fleet Town
Aldershot Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Halesowen Town
Tamworth
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Binfield
Maidenhead United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Alvechurch
Walsall
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Spalding United
Boston United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Saint Mirren
Fleetwood Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Longridge Town FC
Morecambe
-
- - -
- - -


21:00 13-07
West Auckland Town
Hartlepool United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Chesterfield
Nottingham Forest
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Alfreton Town
Barnsley
-
- - -
- - -


21:00 13-07
FC Eindhoven
Al Rayyan
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Khimki
Krylya Sovetov
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Guiseley
Bradford City
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Vauxhall Motors
Marine
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Anstey Nomads
Stamford
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Haywards Heath Town
lewes
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Berwick Rangers
Haddington Athletic
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Bishop Auckland
Darlington
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Boreham Wood
Arsenal U21
-
- - -
- - -


21:00 13-07
City of Liverpool FC
Bangor 1876
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Colney Heath
Clitheroe
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Consett AFC
Spennymoor Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Cowdenbeath
Dunbar United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Cumbernauld Colts
Nairn County
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Dergview FC
Institute FC
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Garforth Town AFC
Parkgate
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Grays Athletic
Corinthian Casuals
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Hereford FC
West Bromwich U21
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Histon
Hitchin Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Leamington
Coventry U21
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Margate
Concord Rangers
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Scarborough
Selby Town
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Sevenoaks Town
Dartford
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Sittingbourne
Welling United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
South Park
Cray Valley Paper Mills
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Wisbech Town
Peterborough Sports
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Schalke 04(N)
Dynamo Kyiv
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Go Ahead Eagles(N)
KAA Gent
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Limavady United
Coleraine
-
- - -
- - -


21:00 13-07
FC Alsterbruder
Eintracht Norderstedt
-
- - -
- - -


21:00 13-07
Wingate Finchley
Peterborough United
-
- - -
- - -


21:00 13-07
LKS Lodz II
Sokol Aleksandrow Lodzki
-
- - -
- - -


21:00 13-07
MSK Zilina(N)
Slavia Praha
-
- - -
- - -


21:30 13-07
Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena
-
- - -
- - -


21:30 13-07
Rapid Wien(N)
Debrecin VSC
-
- - -
- - -


21:30 13-07
Lokomotiv Moscow
Rubin Kazan
-
- - -
- - -


21:30 13-07
Rekord Bielsko Biala (W)
Skra Czestochowa (W)
-
- - -
- - -


21:30 13-07
SV Drochtersen/Assel
TuS Blau-Weiss Lohne
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Neuchatel Xamax
Lausanne Sports
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Vyskov
Povazska Bystrica
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Bron Radom
Stal Stalowa Wola
-
- - -
- - -


22:00 13-07
SK Austria Klagenfurt(N)
FC Koper
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Guingamp(N)
Le Mans
-
- - -
- - -


22:00 13-07
USL Dunkerque
Feignies
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Hradec Kralove
FK MAS Taborsko
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Synot Slovacko
Viktoria Zizkov
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Astoria Walldorf(N)
TSG Hoffenheim
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Kapfenberg(N)
Grazer AK
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Arka Gdynia
Olimpia Grudziadz
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Karlsruher SC(N)
Rijeka
-
- - -
- - -


22:00 13-07
PFC Nesebar
FC Sozopol
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Thun
Sochaux
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Gemert
Helmond Sport
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Piast Gliwice
Korona Kielce
-
- - -
- - -


22:00 13-07
FK Levski Krumovgrad
Spartak Plovdiv
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Winterthur
Austria Lustenau
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Hasselt
Club Brugge Ⅱ
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Oudenaarde
KMSK Deinze
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Reims
Fleury Merogis U.S.
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Lille
Mechelen
-
- - -
- - -


22:00 13-07
RCO Agde
Vasas SC II
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
Tiszafoldvar VSE
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Grand Saconnex
Servette U21
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Hythe Town
Lymington New Milton
-
- - -
- - -


22:00 13-07
FC Zagorets
Levski Karlovo
-
- - -
- - -


22:00 13-07
GVV Unitas
NAC Breda
-
- - -
- - -


22:00 13-07
Bistrica
Arges
-
- - -
- - -


22:00 13-07
VFB Lubeck
Hamburger SV
-
- - -
- - -


22:30 13-07
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
Litex Lovech
-
- - -
- - -


22:30 13-07
FK Zeleznicar Pancevo(N)
Trabzonspor
-
- - -
- - -


22:30 13-07
SC Telstar
Quick Boys
-
- - -
- - -


22:30 13-07
Besiktas JK(N)
Dinamo Zagreb
-
- - -
- - -


22:30 13-07
Rheindorf Altach
Grasshopper
-
- - -
- - -


22:30 13-07
Panaitolikos Agrinio
Levadiakos
-
- - -
- - -


22:30 13-07
Indjija
Semendrija 1924
-
- - -
- - -


22:30 13-07
Belasica Strumica
FK Kozuv
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Servette(N)
Etoile Carouge
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Dukla Prague
Slavia Prague B
-
- - -
- - -


22:59 13-07
St.Polten
Ujpesti
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Strasbourg(N)
Fenerbahce
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Saint Malo(N)
Rennes
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Meerssen
MVV Maastricht
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Stadlau
Wiener Viktoria
-
- - -
- - -


22:59 13-07
Domzale
ND Gorica
-
- - -
- - -


22:59 13-07
NK Primorje
Budafoki MTE
-
- - -
- - -


22:59 13-07
FC Sion